MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI-VETA
VETA KANDA YA KATI

UJENZI WA CHUO CHA UFUNDI STADI WILAYANI IKUNGI (IKUNGI
DVTC)
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YAH: KAZI YA KUMALIZIA SAKAFU KWA TERRAZZOO.

Tafadhali jaza bei shindanifu kwa ajili ya kazi tajwa hapo chini katika majengo ya chuo cha
ufundi stadi (VETA) Ikungi, Bei zako zitashindanishwa na Mafundi wengine na kuangaliwa
uhalisia wake, jaza bei kwa majengo yote,
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B : MCHANGANUO WA GHARAMA ZA VIFAA PAMOJA NA UFUNDI

(SUPPLY AND FIX TERRAZZOO )
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Kwa masharti yaliyoainishwa hapa, Kotesheni hii ikishajazwa irudishwe ofisi ya muda ya
Wasimamizi wa kazi (Iliyopo eneo la kazi) au ofisi ya VETA kanda ya kati.iliyopo Dodoma
kabla ya ijumaa tarche 8/04/2022.
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Fundi hakikisha umejaza bei za kazi kwa kila jengo.

FFomu haitapokelewa endapo haija kamilika kyjazwa.

Mawasilianc yote kuhusu vifaa vya kazi yatafanywa kupitia ofisi ya Wasimamizi wa kazi
Migogoro kati ya Fundi Mkuu na wasaidizi wake au vibarua yatatatuliwa na Wasimamizi wa
kazi (Ofisi ya Mhandisi Msimamizi wa kazi)

. Fundi hakikisha umesaini kila ukurasa wa kotesheni yako
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Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:
L.irIu:!cf\fveshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha au vifaa),
Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi,
Uvunjwaji wa Mkataba:
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» Mkataba u tavunjwa iwapo; Fundi mkuu au Mafundi walioko chini yake
au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote
ya Chuo. : conld

Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi mkuu au Fundj wake hatazingatia
taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo
kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshauri,
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13 Mkataba utavunjwa en dapo fundi mkuu atashindwa kuajiiri mafundi wasaidizi

kulingana na ukubwa wa kazi,kama itakavyoelekezwa na washauri,ama kamati.

FL Hakutakuwa na on gezeko la gharama zitakazotokana na ongezeko Ja muda wa

mkataba.
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